Giỏ hàng của bạn đang trống.
Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Đồng xu bạc Mexico 8R – 1811 Mo HJ
Fernando VII – chopmark (26.63gr)
| Issuer | New Spain (Mexico) |
|---|---|
| King | Ferdinand VII (1808-1821) |
| Type | Standard circulation coins |
| Years | 1808-1811 |
| Value | 8 Reales |
| Currency | Real (1535-1897) |
| Composition | Silver (.903) |
| Weight | 27.02 g |
| Diameter | 38.5 mm |
| Thickness | 2.4 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
| Orientation | Medal alignment ↑↑ |
You must be logged in to post a review.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.