Đồng xu bạc Mỹ: ½ Dollar “Franklin Half Dollar” NGC MS64
- Mã sản phẩm: Null
- Thương hiệu: Đang cập nhật
- Tình trạng: Còn hàng
1,950,000₫
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Mô tả
| Issuer | United States |
|---|---|
| Period | Federal republic (1776-date) |
| Type | Standard circulation coins |
| Years | 1948-1963 |
| Value | ½ Dollar = 50 Cents ½ USD = VND 13 167 |
| Currency | Dollar (1785-date) |
| Composition | Silver (.900) |
| Weight | 12.5 g |
| Diameter | 30.6 mm |
| Thickness | 2.15 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
| Orientation | Coin alignment ↑↓ |
You must be logged in to post a review.

Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.