Giỏ hàng của bạn đang trống.
Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng9,500,000₫
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Đồng xu bạc ngoại thương – Mexico 8R năm 1891 – NGC MS62
| Issuer | Mexico |
|---|---|
| Period | Federal Republic (1823-1905) |
| Type | Standard circulation coins |
| Years | 1891 |
| Value | 8 Reales |
| Currency | Real (1535-1897) |
| Composition | Silver (.903) |
| Weight | 27.07 g |
| Diameter | 38.9 mm |
| Thickness | 2.7 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
| Orientation | Coin alignment ↑↓ |
You must be logged in to post a review.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.