Đồng xu Đông Dương – 1 piastre năm 1947 – NGC MS63
- Mã sản phẩm: Null
- Thương hiệu: Đang cập nhật
- Tình trạng: Còn hàng
1,250,000₫
Đồng xu đẹp, đáng để sưu tầm.
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Mô tả
Đồng xu Đông Dương – 1 piastre năm 1947 – NGC MS63
| Issuer | French Indochina |
|---|---|
| Period | French Union (1946-1958) |
| Type | Standard circulation coins |
| Years | 1947 |
| Value | 1 Piastre (1 ICFP) |
| Currency | Piastre (1880-1952) |
| Composition | Copper-nickel |
| Weight | 18 g |
| Diameter | 35 mm |
| Thickness | 2.5 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
| Orientation | Coin alignment ↑↓ |
You must be logged in to post a review.

Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.