Đồng xu Đông Dương – 5 cent năm 1943 – NGC MS64
- Mã sản phẩm: Null
- Thương hiệu: Đang cập nhật
- Tình trạng: Còn hàng
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Mô tả
Đồng xu Đông Dương – 5 cent năm 1943 – NGC MS64
| Issuer | French Indochina |
|---|---|
| Period | Vichy France (1940-1944) |
| Type | Standard circulation coins |
| Year | 1943 |
| Value | 5 Cents (0.05 ICFP) |
| Currency | Piastre (1880-1952) |
| Composition | Aluminium (nhôm) |
| Weight | 0.7 g |
| Diameter | 20.5 mm |
| Thickness | 1.15 mm |
| Shape | Round with a round hole |
| Technique | Milled |
| Orientation | Coin alignment ↑↓ |
You must be logged in to post a review.

Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.