Giỏ hàng của bạn đang trống.
Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng2,850,000₫
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Tiền xu Đông Dương -1905 TONKIN (VIETNAM) 1/600p – NGC MS62
| Issuer | Tonkin (Vietnam) |
|---|---|
| Period | French Protectorate (1884-1945) |
| Type | Standard circulation coins |
| Year | 1905 |
| Value | 1⁄600 Piastre (1⁄600 ICFP) |
| Currency | French Indochinese piastre (1884-1945) |
| Composition | Zinc |
| Weight | 2.10 g |
| Diameter | 25 mm |
| Thickness | 0.9 mm |
| Shape | Round with a square hole |
| Technique | Milled |
| Orientation | Coin alignment ↑↓ |
You must be logged in to post a review.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.