Giỏ hàng của bạn đang trống.
Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
| Issuer | French Indochina |
|---|---|
| Period | Third Republic (1870-1940) |
| Type | Standard circulation coins |
| Year | 1931 |
| Value | 1 Piastre (1 ICFP) |
| Currency | Piastre (1880-1952) |
| Composition | Silver (.900) |
| Weight | 20 g |
| Diameter | 35 mm |
| Thickness | 2.7 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
| Orientation | Coin alignment ↑↓ |
You must be logged in to post a review.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.