Đồng xu Bạc Đông Dương -1913 1 Piastre – PCGS – UNC Detail
- Mã sản phẩm: Null
- Thương hiệu: Đang cập nhật
- Tình trạng: Còn hàng
3,850,000₫
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Mô tả
Đồng xu Bạc Đông Dương -1913 1Piastre- PCGS – UNC Detail
| Value | 1 Piastre (1 ICFP) |
|---|---|
| Currency | Piastre (1880-1952) |
| Composition | Silver (.900) (Copper .100) |
| Weight | 27 g |
| Diameter | 39 mm |
| Thickness | 2.7 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
| Orientation | Coin alignment ↑↓ |
You must be logged in to post a review.

Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.