Giỏ hàng của bạn đang trống.
Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
| Ruling authority | Bảo Đại (1949-1955) |
|---|---|
| Type | Standard circulation coins |
| Year | 1953 |
| Value | 10 Su (0.10) |
| Currency | Southern đồng (1953-1975) |
| Composition | Aluminium |
| Weight | 1.3 g |
| Diameter | 23 mm |
| Thickness | 1.63 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
| Orientation | Coin alignment ↑↓ |
You must be logged in to post a review.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.