Đồng xu bạc Đông Dương – 20 cent – Cochinchine 1884
- Mã sản phẩm: Null
- Thương hiệu: Đang cập nhật
- Tình trạng: Còn hàng
3,850,000₫
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Mô tả
Đồng xu bạc 20 cent Cochinchine năm 1884
| Issuer | French Cochinchina (Vietnam) |
|---|---|
| Period | Third Republic (1870-1940) |
| Type | Standard circulation coins |
| Years | 1884 |
| Value | 20 Cents (20 centièmes) (0.20) |
| Currency | Piastre (1878-1885) |
| Composition | Silver (.900) |
| Weight | 5.4431 g |
| Diameter | 26 mm |
| Thickness | 1.3 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
| Orientation | Coin alignment ↑↓ |
You must be logged in to post a review.

Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.