Đồng xu bạc ngoại thương – 1 Dollar British Trade Dollar năm 1911
- Mã sản phẩm: Null
- Thương hiệu: Đang cập nhật
- Tình trạng: Còn hàng
5,500,000₫
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Mô tả
Đồng xu bạc ngoại thương – 1 Dollar British Trade Dollar năm 1911
| Issuer | United Kingdom |
|---|---|
| Queen | Victoria (1837-1901) |
| King | Edward VII (1901-1910) George V (1910-1936) |
| Type | Standard circulation coins |
| Years | 1911 |
| Value | 2 Shillings 4 Pence (7⁄60) |
| Currency | Pound sterling (1158-1971) |
| Composition | Silver (.900) |
| Weight | 26.95 g |
| Diameter | 39 mm |
| Thickness | 2.7 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
| Orientation | Medal alignment ↑↑ |
You must be logged in to post a review.

Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.