Giỏ hàng của bạn đang trống.
Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng250,000₫
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Đông xu 1 Đồng Việt Nam Dân chủ Cộng hoà năm 1946
| Issuer | North Vietnam |
|---|---|
| Period | Democratic Republic (1945-1976) |
| Type | Standard circulation coins |
| Year | 1946 |
| Value | 1 Đồng |
| Currency | First northern đồng (1946-1951) |
| Composition | Aluminium |
| Weight | 4.84 g |
| Diameter | 33 mm |
| Thickness | 2.5 mm |
| Shape | Round |
You must be logged in to post a review.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.