Đồng xu bạc Bỉ – 5 Francs – Léopold II
- Mã sản phẩm: Null
- Thương hiệu: Đang cập nhật
- Tình trạng: Còn hàng
2,750,000₫
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Mô tả
| Issuer | Belgium |
|---|---|
| King | Leopold II (1865-1909) |
| Type | Standard circulation coins |
| Years | 1865-1878 |
| Value | 5 Francs (5 BEF) |
| Currency | Franc (1832-2001) |
| Composition | Silver (.900) (10% copper) |
| Weight | 25 g |
| Diameter | 37 mm |
| Thickness | 3 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
You must be logged in to post a review.

Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.