Đồng xu Đông Dương 20 cent năm1939 DOTS F.I.CHINA COPPER-NICKEL – NGC MS63
- Mã sản phẩm: Null
- Thương hiệu: Đang cập nhật
- Tình trạng: Hết hàng
Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7
Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
Mở hộp kiểm tra nhận hàng
Đổi trả trong 7 ngày
Mô tả
Đồng xu Đông Dương 20 cent năm1939 DOTS F.I.CHINA COPPER-NICKEL – NGC MS63
| Issuer | French Indochina |
|---|---|
| Period | Third Republic (1870-1940) |
| Type | Standard circulation coins |
| Years | 1939-1941 |
| Value | 20 Cents (20 centièmes) (0.20 ICFP) |
| Currency | Piastre (1880-1952) |
| Composition | Copper-nickel (75% Copper, 25% Nickel) |
| Weight | 6.00 g |
| Diameter | 24 mm |
| Thickness | 1.75 mm |
| Shape | Round |
| Technique | Milled |
| Orientation | Coin alignment ↑↓ |
You must be logged in to post a review.

Đảm bảo chất lượng
Miễn phí vận chuyển
Mở hộp kiểm tra nhận hàng

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.